คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง ครั้งที่ 3/2567 ในวันพุธที่ 17 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานคณบดี คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง มทร.ศรีวิชัย วิทยาเขตตรัง
![](https://fishtech.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/17-7-67-1.png)
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง ครั้งที่ 3/2567 ในวันพุธที่ 17 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานคณบดี คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง มทร.ศรีวิชัย วิทยาเขตตรัง