สาขาศึกษาทั่วไป คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง จัดกิจกรรมทำบุญเลี้ยงพระในวันที่ 15 มิถุนายน 2566
ขอเรียนเชิญบุคลากรทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมอาคารเรียนรวมและปฏิบัติการ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง มทร.ศรีวิชัย วิทยาเขตตรัง
โดยสามารถลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมตามลิงค์ที่ส่งให้ หรือ สแกน qr cord ได้นะคะ
![](https://fishtech.rmutsv.ac.th/fishtech/sites/default/files/img/23/07/7-6-66_0.png)