คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง ขอแสดงความยินดีกับ นายอัฟนัน มะฉุ นักศึกษาสาขาวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ (ทอ.) ชั้นปีที่ 2 ตำแหน่งประธานฝ่ายวิชาการ สโมสรนักศึกษา คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการประมง ปีการศึกษา 2566 เข้าร่วมโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการพัฒนาผู้นำนักศึกษา 9 ราชมงคลสู่สากล ครั้งที่ 3
ระหว่างวันที่ 4 – 10 กันยายน 2566 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ จังหวัดนครปฐม และ Dongseo University เมืองปูซาน สาธารรัฐเกาหลี (เกาหลีใต้)
![](https://fishtech.rmutsv.ac.th/fishtech/sites/default/files/img/23/04/%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%AD%E0%B8%B1%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%99%20%E0%B8%A1%E0%B8%B0%E0%B8%89%E0%B8%B8%20%281%29.png)